Kayak

  • Lambar Samfura T-300
  • Wurin Asalin Shandong, China
  • Sunan Alama SHENHE
  • iyawa (Mutum) mutum 1
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Lokaci Lakes & Rivers
    Wurin Asalin Shandong, China
    Sunan Alama SHENHE
    Lambar Samfura T-300
    Hull Material PVC
    Iyawa (Mutum) mutum 1
    Ayyukan Waje Drifting
    Kayan abu PVC dropstitch + Eva
    Girman 10'x39"x12"
    Kayan aiki 150kg
    Matsin iska 12-15PSI
    Cikakken nauyi 12.5kg
    Tafiya Aluminum kayak paddle
    famfon iska famfo feda
    Jakar baya Jakar zane 600D
    Logo da launi za a iya musamman
    Cikakken nauyi 16kgs (tare da na'urorin haɗi)

    Hoton samfur

    Kayak (2)
    Kayak (1)

    Marufi & Bayarwa

    Cikakkun bayanai: 1PCS/CTN, CTN SIZE: 86*38*25cm

    Lokacin Jagora:

    Yawan (gudu) 1 - 5 >300
    Est.Lokaci (kwanaki) 7-14 Don a yi shawarwari

    Akwai bambanci tsakanin sirdin keken dutse da sirdin keken hanya

    Bambanci tsakanin kayak da kwalekwale shine wurin zama na kwale-kwalen da adadin ruwan wukake akan allo.Kayak wani jirgin ruwa ne mai ƙarancin ruwa wanda mashin ɗin ke zaune yana fuskantar gaba da ƙafafu a gaba, yana amfani da paddles don ja da ɗayan gefen gaba ko baya, sannan ya juya.Yawancin kayak ɗin suna da bene da aka rufe, ko da yake zaune da kayak ɗin da ba za a iya ɗauka ba suna samun shahara.
    Hakanan ana iya rarraba kayaks bisa ga ƙira da kayan aikinsu.Kowane zane yana da nasa fa'idodi na musamman, gami da aiki, motsa jiki, kwanciyar hankali da salon paddling.Ana iya yin Kayak da ƙarfe, fiberglass, itace, filastik, masana'anta, da yadudduka masu ƙyalli irin su PVC ko roba, waɗanda suka fi tsada a kwanakin nan, amma gashin fuka-fukan carbon fiber.Kowane abu kuma yana da nasa takamaiman fa'idodin, gami da ƙarfi, karko, ɗaukar nauyi, sassauci, juriya UV da buƙatun ajiya.Alal misali, ana iya yin kayak na katako daga kayan aiki ko gina da hannu.Stitches da manne, plywood kayaks na iya zama haske fiye da kowane abu, sai dai firam ɗin da ke manne da fata.Kayak ɗin da za a iya zazzagewa da aka yi daga yadudduka masu nauyi, suna da sauƙin jigilar kaya da adanawa, kuma ana ɗaukar su da ƙarfi da ɗorewa fiye da wasu kwale-kwale masu wuya.

    Kayan aiki masu alaƙa da Kayaking

    Akwai nau'ikan kayak da yawa da ake amfani da su a cikin ruwan lebur da kayak ɗin ruwan fari.Girma da siffar za su bambanta sosai dangane da nau'in ruwan da ake yin tuhume-tuhume da kuma yardar mai tuƙi.Saiti na biyu na abubuwa masu mahimmanci don kayak shine filashin kashewa, inda aka karkatar da igiyar ruwa don taimakawa rage juriyar iska kuma ana amfani da sauran ruwa lokacin cikin ruwa.Suna kuma bambanta da tsayi da siffa, dangane da abin da aka yi niyyar amfani da su, tsayin mai tuƙi da fifikon mai tuƙi.Kayak ya kamata a sanye shi da ɗaya ko fiye da kayan taimako na buoyancy (wanda aka sani da flotation) don ƙirƙirar sararin samaniya don hana kayak daga nutsewa lokacin da ya cika da ruwa.Jaket ɗin rai (wanda kuma aka sani da na'urar flotation na sirri ko PFD) da kwalkwali ya kamata a sa kowane lokaci.Yawancin kayak sukan buƙaci wasan tseren ruwa, kamar yadda kayak ɗin ruwan farin ruwa suke.Sauran kayan aikin aminci daban-daban sun haɗa da: busa zuwa sigina damuwa;jefa igiya don taimakawa ceton sauran masu jirgin ruwa;Ya kamata a yi amfani da wuka mai nutsewa da takalman ruwa masu dacewa dangane da haɗarin ruwa da ƙasa.Tufafin da suka dace, kamar busassun kwat da wando, rigar rigar, ko rigar feshi, kuma na iya taimakawa wajen kare kayan kaya daga yanayin sanyi ko iska.


  • Na baya:
  • Na gaba: